2025-03-14 02:32
"Ở một mình thì đi ăn ngoài, mày ăn ở nhà còn tốn tiền hơn" - ĐÚNGG
T đã tính ăn ngoài 35K - một ngày 105K quá tốn nên mình có thể dùng 105K đó đi mua đồ ăn nấu ăn cho 3 ngày nhưng, nhưng ☺️
Khi đã ra siêu thị thì sẽ không có chuyện m mua 105K đồ ăn, tiền đồ ăn độn lên hơn 200K rồi tự nấu, ăn như qq, ăn 1 bữa là ngán nên đồ mua dư bị bỏ rơi luôn trong tủ lạnh
Chưa kể, do ăn chán v nên hôm đó buồn mồm ăn vặt thêm vài lần (mất thêm hơn 200k nữa)
Tóm lại 1 ngày nấu ăn của t bằng 14 lần ăn ngoài 😇